Family at Turtle Beach, Oman. Jan, 2014

With my babies
With my babies

Hapa ilikua ni kipindi cha winter si baridi hiyo. Kupata nafasi ya kuona hawa Turtle inabidi muamke asubuhi sana kabla ya jua kutoka. So tulilala hotel ambayo iko karibu na eneo hili ambalo limetengwa na serikali kwa ajili hiyo. Tulifika kwanza usiku kuangalia wakiwa wanataga mayai na asubuhi ni pale watoto wanavyotoka na kuelekea baharini. Inashangaza sana inasemekana kuwa hawa watoto nao baada ya miaka mingi wakianza kutaga lazima waje sehemu waliyotokea kutaga na wao hata kama kukatiza dunia lol! Ni story inayoshangaza na kufurahisha na inapendezeza sana. Amani na Malaika walifurahi kupita kiasi.

2 thoughts on “Family at Turtle Beach, Oman. Jan, 2014”

  1. duuuuuuh hilo likobe mbona kama gari ya kobe ….. likubwa …. then lovely as always

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *